6:39 AM Thursday7 - December 2023
ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್
ಅತಿಥಿ ಉಪನ್ಯಾಸಕರ ಸೇವಾ ಭದ್ರತೆ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಬೇಡಿಕೆ ಆಗ್ರಹಿಸಿ ಇಂದಿನಿಂದ ತರಗತಿ… ಬಿಜೆಪಿ ಟಿಕೆಟ್ ಕೊಡಿಸುವುದಾಗಿ ಉದ್ಯಮಿಗೆ 5 ಕೋಟಿ ವಂಚನೆ ಪ್ರಕರಣ: ಚೈತ್ರಾ ಸೇರಿದಂತೆ… ವಾಹನ ಕಳ್ಳತನ ಪ್ರಕರಣದ ಕುಖ್ಯಾತ ಆರೋಪಿಯ ಸೆರೆ: 68,000/- ಮೌಲ್ಯದ ಸೊತ್ತು ವಶಕ್ಕೆ ಮಂಗಳೂರು: 4 ತಿಂಗಳ ಹಸುಗೂಸಿನ ಕೊಂದು ತಾನು ನೇಣು ಬಿಗಿದು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ… ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು: ಅಮಾನತುಗೊಂಡ ಪೊಲೀಸರ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಠಾಣೆ ಮುಂಭಾಗ ಪ್ರೊಟೆಸ್ಟ್ ಬೆಳಗಾವಿ ಸುವರ್ಣಸೌಧಕ್ಕೆ ಬೆಳಕಿನ ಖದರ್: ವೀಕೆಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಬಣ್ಣದ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ಬೆಳಗುವ ಯೋಜನೆಗೆ… ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಡಿ. 9ರಂದು ಕಲ್ಲಡ್ಕಕ್ಕೆ: ಶ್ರೀರಾಮ ವಿದ್ಯಾಕೇಂದ್ರ ಕ್ರೀಡೋತ್ಸವದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ ಯುವ ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಮೇಲೆ ಪೊಲೀಸರ ಅಮಾನುಷ ಹಲ್ಲೆ: ವಕೀಲರಿಂದ ಭಾರೀ ಪ್ರತಿಭಟನೆ; ಎಸ್ಪಿ… ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲಾ ಬಲ್ಯಾಯ ಸಂಘದ ಮೊದಲ ಮಹಿಳಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆಯಾಗಿ ಉಮಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಕುಡುಪು… ಪುತ್ತೂರು: ಚೆನ್ನರಾಯಪಟ್ಟಣದ ಮಹಿಳೆಗೆ ಮದ್ಯ ಕುಡಿಸಿ ನಿರ್ಜನ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಾಚಾರ; ಆರೋಪಿ ಬಂಧನ

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ

ಮಂಗಳೂರು ಫಾದರ್ ಮುಲ್ಲರ್ ನಲ್ಲಿ ಮೈಸೂರು ವಲಯ ಟಿಟಿ ಪಂದ್ಯಾವಳಿ

03/08/2023, 21:59

ಮಂಗಳೂರು(reporterkarnataka.com): ಮಂಗಳೂರು ಫಾದರ್ ಮುಲ್ಲರ್ ನಲ್ಲಿ ಮೈಸೂರು ವಲಯ ಟಿಟಿ ಪಂದ್ಯಾವಳಿ ನಡೆಯಿತು.
ರಾಜೀವ್ ಗಾಂಧಿ ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ಆಫ್ ಹೆಲ್ತ್ ಸೈನ್ಸಸ್ (RGUHS) ವತಿಯಿಂದ ಮೈಸೂರು ಝೋನಲ್ ಟೇಬಲ್ ಟೆನಿಸ್ (ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರು) ಪಂದ್ಯಾವಳಿ 2023 ಯನ್ನು ಅಶ್ವಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರು ಫಾದರ್ ಮುಲ್ಲರ್ ಚಾರಿಟಬಲ್ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ (FMCI) ನಿರ್ದೇಶಕ ರೆ.ಫಾ. ರಿಚರ್ಡ್ ಅಲೋಶಿಯಸ್ ಕೊಯೆಲ್ಹೋ ಅವರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಆಗಸ್ಟ್ 1ರಂದು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.RGUHS ಮತ್ತು ಫಾದರ್ ಮುಲ್ಲರ್ ಕಾಲೇಜ್ ಆಫ್ ನರ್ಸಿಂಗ್ (FMCON) ಜಂಟಿಯಾಗಿ ಆಯೋಜಿಸಿದ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ RGUHS ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಕಾಲೇಜಿನ ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದರು. FMCI ಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹವಾನಿಯಂತ್ರಿತ ಆಧುನಿಕ ಒಳಾಂಗಣ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣವಾಗಿರುವ ಸ್ಥಳವು RGUHS ಒಳಾಂಗಣ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಬೇಡಿಕೆಯಿರುವ ಮತ್ತು ಅಂಗೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ.
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದ ಟಿಟಿ ಆಟಗಾರ ಮತ್ತು ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮಾಣೀಕರಿಸಿದ 3ನೇ ಹಂತದ ತರಬೇತುದಾರ ಅಶ್ವಿನ್ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾರಾಮೆಡಿಕಲ್ ಕೋರ್ಸ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ-ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ಪೋಷಕರಿಗೆ ಕ್ರೀಡಾ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಸಂದೇಶವಾಹಕರಾಗಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು. ಅನೇಕರು ವೈದ್ಯಕೀಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ನಂಬುವುದರಿಂದ ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳ ಪೋಷಕರಿಗೆ ಕ್ರೀಡೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ಅವರ ಒತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಭಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. 80 ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪಿನ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಟಿಟಿಯು ಹೇಗೆ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಆಟವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಹಿಡಿದು ಪರ ಅಥ್ಲೀಟ್‌ಗಳವರೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಕಾರದ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸಲು ಹಲವು ಹಂತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.
ಉದ್ಘಾಟನಾ ಸಮಾರಂಭದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ವಹಿಸಿದ್ದ ವಂದನೀಯ ಫಾದರ್ ರಿಚರ್ಡ್ ಅಲೋಶಿಯಸ್ ಕೊಯೆಲ್ಹೋ ಅವರು ಸಮಗ್ರ ಯೋಗಕ್ಷೇಮದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸಿದರು. ಶಿಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡೆಗಳು ಅಥವಾ ಆರೋಗ್ಯ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು, ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಜ್ಞಾನೋದಯ, ಮನಸ್ಸು, ದೇಹ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವನ್ನು ಸಮತೋಲನ ಸಮತೋಲನದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಯುವಕರು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಲು ಮತ್ತು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಲು ಅವರು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದರು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರ ಜೀವನವು ತಮ್ಮಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪೋಷಕರಿಗೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ.
ಇಡೀ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು FMCON ಮತ್ತು FMSON ನ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲೆ ಜಸಿತಾ ಡಿಸೋಜಾ, ರಮ್ಯಶ್ರೀ ಎಸ್. (FMCON) ಕ್ರೀಡಾ ಸಂಯೋಜಕಿ ಮತ್ತು ಸುಷ್ಮಾ ಕೆ. ಆರ್, ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಬೋಧಕ (FMSON) ಅವರ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. RGUHS ನ ಕ್ರೀಡೆಗಾಗಿ ಮೈಸೂರು ವಲಯವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಡಾ ಸುರೇಶ್ ವೀಕ್ಷಕರಾಗಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಡಾ ಆಗ್ನೆಸ್ ವೈಸ್ ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಾಲ್ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ FMCON ಅನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಿದರು.
ಕ್ರೀಡಾ ಪಟುಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಸ್ಮಾರಕ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರು, ಅಧ್ಯಾಪಕರು, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಹಾಗೂ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಜಿಲ್ಲಾಡಳಿತ, RGUHS ಮತ್ತು ಮಂಗಳೂರಿನ ಅನೇಕ ನಿವಾಸಿಗಳಿಂದ ಒಳಾಂಗಣ ಕ್ರೀಡೆಗಳು ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಬಂಧಿತ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಫಾದರ್ ಮುಲ್ಲರ್ ಒಳಾಂಗಣ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣವು ಹೆಚ್ಚು ಬೇಡಿಕೆಯಿರುವ ತಾಣವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಒದಗಿಸುವ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು ಟಿಟಿ, ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್, ಜಿಮಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಯೋಗ ಆಗಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ

ಜಾಹೀರಾತು