6:49 PM Saturday20 - April 2024
ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್
ಮಂಗಳೂರು ಮಾಜಿ ಮೇಯರ್ ಕವಿತಾ ಸನಿಲ್ ಬಿಜೆಪಿ ಸೇರ್ಪಡೆ: ಪಕ್ಷದ ಧ್ವಜ ನೀಡಿ… ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಕರ್ಕಶ ಹಾರ್ನ್ ಗಳ ಕಿರಿಕಿರಿ ತಪ್ಪಿಸಲು ಪೊಲೀಸ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ: ಹಾರ್ನ್ ಕಿತ್ತೆಸೆದು… ಎಡಪದವು: ಅಂಗಡಿಗೆ ಗುದ್ದಿದ ಲಾರಿಯಿಂದ ಸರಣಿ ಅಪಘಾತ; ಬಸ್, ಕಾರು, ಸ್ಕೂಟರ್ ಜಖಂ;… ಈ ಚುನಾವಣೆ ಎರಡು ಸಿದ್ದಾಂತಗಳ ನಡುವಿನ ಹೋರಾಟ; ಸಂವಿಧಾನ, ಪ್ರಜಾತಂತ್ರ ಉಳಿವಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್… ನಂಜನಗೂಡಿನಲ್ಲಿ ಸಂಭ್ರಮ- ಸಡಗರದ ಶ್ರೀ ರಾಮೇಶ್ವರ ರಥೋತ್ಸವ, ಜಾತ್ರಾ ಮಹೋತ್ಸವ ಬೈಕಿಗೆ ಕಾರು ಡಿಕ್ಕಿ: ಸಹ್ಯಾದ್ರಿ ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ದಾರುಣ ಸಾವು ರಾಮೇಶ್ವರ ದೇಗುಲಕ್ಕೆ ಮಾಜಿ ಪ್ರಧಾನಿ ದೇವೇಗೌಡ ಭೇಟಿ; ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ಸಲ್ಲಿಕೆ; ಬಿಜೆಪಿ… ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸಿನ ಭದ್ರಕೋಟೆಯಾಗಲಿದೆ: ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪದ್ಮರಾಜ್ ಪೂಜಾರಿ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಯೋಗಿ ಆದಿತ್ಯನಾಥ್ ಏ.24ರಂದು ಉಡುಪಿಗೆ: ಕೋಟ ಪರ ರೋಡ್… ವಿಜಯಪುರ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪ್ರೊ. ರಾಜು ಆಲಗೂರ ನಾಮಪತ್ರ ಸಲ್ಲಿಕೆ: ಬೃಹತ್…

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ

ಕ್ಯಾರಟ್‌ಲೇನ್: ತನಿಷ್ಕ್ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ 2ನೇ ಮಳಿಗೆ ಆರಂಭ

01/03/2024, 18:26

ಮಂಗಳೂರು(reporterkarnataka.com): ಭಾರತದ ಪ್ರಮುಖ ಓಮ್ನಿ ಚಾನೆಲ್ ಆಭರಣ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ಯಾರಟ್‌ಲೇನ್ ತನ್ನ 2ನೇ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಮಂಗಳೂರು ನಗರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ವಜ್ರದ ಆಭರಣಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡು ಇದೀಗ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಮಂಗಳೂರಿನ ನೆಕ್ಸಸ್ ಮಾಲ್‌ನ ಫಿಜಾದಲ್ಲಿರುವ ಹೊಸ ಮಳಿಗೆಗೆ ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಿದೆ.


ಗ್ರಾಹಕರು ಕ್ಯಾರಟ್‌ಲೇನ್‌ನ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಸಂಗ್ರಹಗಳಾದ ಬಟರ್‌ಫ್ಲೈ ಮತ್ತು ಮಿನಿಯನ್ಸ್, ಪೆಪ್ಪಾ ಪಿಗ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾರಿ ಪಾಟರ್‌ನ ಸಹಯೋಗದ ಸಂಗ್ರಹಣೆಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಆಧುನಿಕ ಮಂಗಳಸೂತ್ರಗಳು, ದೈನಂದಿನ ಕಿವಿಯೋಲೆಗಳು ಮತ್ತು ಡೈಮಂಡ್ ರಿಂಗ್‌ಗಳಂತಹ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಆಭರಣ ವಿಭಾಗಗಳಿಂದ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಈ ಮಳಿಗೆಯು ಮದುವೆಯ ಋತುವಿನ ಜೊತೆಗೆ ಮಕ್ಕಳ ಆಭರಣಗಳು ಹಾಗೂ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.
ಕ್ಯಾರಟ್‌ಲೇನ್ ತನ್ನ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಸಂಗ್ರಹವಾದ ಆಲ್ಪೋನಾವನ್ನು ಸಹ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, ಇದು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಮತ್ತು ಆಧುನಿಕ ಸೊಬಗುಗಳ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುವ, ಸಮ್ಮೋಹನಗೊಳಿಸುವ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಕಲಾ ಶೈಲಿಯಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆದಿದೆ. 14 ಕ್ಯಾರೆಟ್ ಚಿನ್ನ, ಬಿಳಿ ಸೆರಾಮಿಕ್ ಮತ್ತು ವಜ್ರಗಳಲ್ಲಿ ರಚಿಸಲಾದ ಬಹುಕಾಂತೀಯ ಆಲ್ಪೋನಾ ಮೋಟಿಫ್‌ಗಳನ್ನು ಕಿವಿಯೋಲೆಗಳು, ಉಂಗುರಗಳು, ಕಡಗಗಳು ಮತ್ತು ಪೆಂಡೆಂಟ್‌ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಬಹುದು.
# KhulKeKaroExpress ಗೆ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು, ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗಳು ಎಂಬ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಕ್ಯಾರೆಟ್ ಗ್ರಾಹಕರು ಪೋಸ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಈಗ ರಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ವೀಡಿಯೊ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಬಹುದು! ರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಮಾಡುವಾಗ ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮೈಲಿಗಲ್ಲು ಸಂದರ್ಭಗಳಾದ ಪ್ರಪೋಸಲ್‌ಗಳು, ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವಗಳು, ಜನ್ಮದಿನಗಳು ಅಥವಾ ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿಜಯಗಳನ್ನು ಹಂಚ ಬಹುದು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾರಟ್‌ಲೇನ್‌ನ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಅತುಲ್ ಸಿನ್ಹಾ, “ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಹೊಸ ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಲು ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ವಲಯದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ನೆಲೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನಾವು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ. ಪ್ರತಿ ಹೊಸ ಸ್ಟೋರ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಗ್ರಾಹಕರು ಅವರು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಆಭರಣ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಸಮೀಪದ ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು CLive ಉಪಯೋಗಿಸಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು” ಎಂದರು.
ಕ್ಯಾರಟ್‌ಲೇನ್ : ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಓಮ್ನಿ-ಚಾನೆಲ್ ಆಭರಣ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆದ ತನಿಷ್ಕ್ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು 2008 ರಲ್ಲಿ ಮಿಥುನ್ ಸಚೇತಿ ಮತ್ತು ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಗೋಪಾಲನ್ ಅವರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಟೈಟಾನ್ ಕಂಪನಿ ಲಿಮಿಟೆಡ್‌ನ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿ, ಕ್ಯಾರಟ್‌ಲೇನ್ ಭಾರತದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಚಿಲ್ಲರೆ ಆಭರಣ ವ್ಯಾಪಾರಿ ತನಿಷ್ಕ್ ಜೊತೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ಹೊಂದಿದೆ. ಕ್ಯಾರಟ್‌ಲೇನ್ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಆಭರಣ-ಖರೀದಿಯ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ. ಭಾರತದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಆಭರಣ ತಾಣವಾಗಿರುವ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಜೊತೆಗೆ, ಕ್ಯಾರಟ್‌ಲೇನ್ ಈಗ ದೇಶಾದ್ಯಂತ 260+ ಬ್ರ‍್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಟೋರ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. CaratLane Live, Online Live ಶಾಪಿಂಗ್ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಂತಹ ವಿಶಿಷ್ಟ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಹ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಆಭರಣ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಮನೆಯ ಸೌಕರ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಅಪಾಯಿಂಟ್‌ಮೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಬುಕ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಯಾವುದೇ ಬಾಧ್ಯತೆ ಇಲ್ಲ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ವಜ್ರ-ಖರೀದಿಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸುವ, ಕ್ಯಾರೆಟ್‌ಲೈನ್ ಮಳಿಗೆಗಳು ವಜ್ರ ಖರೀದಿದಾರರಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಆಭರಣಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚು ನುರಿತ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ವೈಯಕ್ತಿಕಗೊಳಿಸಿದ ಸಾಲಿಟೇರ್ ಲೌಂಜ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.
ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗೆ ಯುಜಿಎಫ್ 08, ಫಿಜಾ ಬೈ ನೆಕ್ಸಸ್ ಮಾಲ್, ಮಂಗಳದೇವಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ರಸ್ತೆ, ಪಾಂಡೇಶ್ವರ, ಮಂಗಳೂರು, ಕರ್ನಾಟಕ 575001 ಅಥವಾ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆ: 080 6915 8195 ಅನ್ನು ಅಥವಾ www.caratlane.com ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ

ಜಾಹೀರಾತು